เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอเจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมารงกูรสิริบูลยราชกถมาร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 29 เมษายน 2567 ณ ศาลาการเปรียญวัดน้ำปุ ตำบลตากตก จังหวัดตาก
วันที่ 29 เมษายน 2567 นางสาวหัตถาภรณ์ เสาร์เรือน ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก มอบหมายให้ นายเอกพงษ์ ลืมนัด รองผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอเจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมารงกูรสิริบูลยราชกถมาร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 29 เมษายน 2567 ณ ศาลาการเปรียญวัดน้ำปุ ตำบลตากตก จังหวัดตาก